เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2560 คุณสุเทพ บุระมานและทีมงานจากบริษัททุ่งคาฯ เดินทางไปยังเหมืองหินสระบุรีเพื่อจัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2561 ให้แก่เด็กเยาวชนและสมาชิกชุมชนในพื้นที่ชุมชนบริเวณใกล้เคียงเหมืองหินทุ่งคาฯ
![](https://tongkahharbour.com/wp-content/uploads/2018/02/IMG_2977-1-1170x500.jpg)
เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2560 คุณสุเทพ บุระมานและทีมงานจากบริษัททุ่งคาฯ เดินทางไปยังเหมืองหินสระบุรีเพื่อจัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2561 ให้แก่เด็กเยาวชนและสมาชิกชุมชนในพื้นที่ชุมชนบริเวณใกล้เคียงเหมืองหินทุ่งคาฯ
No comments yet.