เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2562 ตัวแทนจากบริษัทฯได้เข้าร่วมประชุมกับสมาชิกสภา อบต. ท่าตูม ในการชี้แจง เรื่องการนำ MOBILE CRUSHER มาติดตั้งในพื้นที่ โดยที่ประชุมมีมติ เห็นชอบให้ดำเนินการติดตั้งได้เป็นที่เรียบร้อย
![](https://tongkahharbour.com/wp-content/uploads/2019/03/sarabury02.jpg)
เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2562 ตัวแทนจากบริษัทฯได้เข้าร่วมประชุมกับสมาชิกสภา อบต. ท่าตูม ในการชี้แจง เรื่องการนำ MOBILE CRUSHER มาติดตั้งในพื้นที่ โดยที่ประชุมมีมติ เห็นชอบให้ดำเนินการติดตั้งได้เป็นที่เรียบร้อย